Excavator yana goyan bayan guga mai ɗaukar ruwa

Takaitaccen Bayani:

Na'ura mai aiki da karfin ruwa guga Multi-kambori ya ƙunshi rataye, bearings, sub-fluids, cylinders, bokiti da sauran sassa.Jikin guga da ƙananan katako suna haɗuwa ta hanyar fil;Ƙarshen piston na silinda mai yana daidaitawa a sama da bolster, kuma an gyara sandar piston a saman ɓangaren bawul ɗin guga.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Na'ura mai aiki da karfin ruwa guga Multi-kambori ya ƙunshi rataye, bearings, sub-fluids, cylinders, bokiti da sauran sassa.Jikin guga da ƙananan katako suna haɗuwa ta hanyar fil;Ƙarshen piston na silinda mai yana daidaitawa a sama da bolster, kuma an gyara sandar piston a saman ɓangaren bawul ɗin guga.Yayin da ake janye sandar fistan silinda da kuma tsawaitawa, jikin guga yana jujjuyawa tare da fil ɗin fil ɗin a matsayin maƙallan hinge, yana kammala buɗewa da rufe guga ɗin kama.Ana amfani da buckets masu yawa na hydraulic tare da masu tonawa kuma ba a yin amfani da su da kansu ba, suna dogaro da babban mai na hydraulic wanda masu tono ya samar a matsayin tushen wutar lantarki.The excavator yana zana babban matsi mai na'ura mai aiki da karfin ruwa man fetur a cikin kama budewa da tsarin rufewa, da kuma sarrafa budewa da rufewa na kama ta hanyar sarrafa tsawo da kuma janyewar silinda.Bisa ga bukatun masu amfani, kamfanin ya tsara nau'i biyu na karfe na hydraulic. grabs waɗanda aka ƙera don jujjuyawa da rashin dawowa: Babu rotary rotary da ake amfani da su don haɗa silinda na hydraulic na silinda bucket excavator.Ba a buƙatar ƙarin layukan hydraulic da bawul ɗin ruwa da ake buƙata., Saurin shigarwa, amfani (Wannan samfurin salon ya dace da abokan ciniki da yawa, kuma zaɓin baƙi yana da girma sosai);tare da rotary clamper, saitin na'ura mai aiki da karfin ruwa tubalan da bututu ake bukata don sarrafa na al'ada amfani (wannan samfurin na iya zama bisa ga na musamman bukatun na baƙi aikin ginin, da yawa kusurwoyi za a iya daidaita, da kuma yin amfani da mafi manufa da kuma high). - ana iya samun inganci.Cibiyoyin hydraulic sanye take da silinda hydraulic suna sanye take da na'urori masu kariya.Main amfani: Dace da masana'antar ƙarfe, tashar jiragen ruwa, tashoshi, tashar jirgin ƙasa, yadudduka masu ɗaukar kaya, da dai sauransu, lodi, saukewa, tarawa da jigilar kayan tarkace, girma kayan, itace kayan, etc.Applicable excavator brands: Carter CAT, Komatsu PC, Hitachi EX (ZAX), Kobelco SK, Sumitomo SH, Volvo EC, Daewoo (Doosan) DH, Hyundai R, Kato HD, Case CX, Liugong, Yuchai, uku na Farko, Xu Di, Bang Li da sauran jerin tono

Samfura(GBM)

Mataccen nauyi (Kg)

SWL (t)

iya aiki (m3)

yawa
(t/m3)

Matsakaicin matsi na aiki (masha)

Lambar guga

Girma(mm)

 

Cikakken kusa

kusa kusa

cikakken bude

 

 

 

 

 

A

B

C

D

GBM0.6-250

480

460

440

1.0

0.25

0.6

350

5

1570

1280

1140

1720

GBM0.6-330

520

490

460

1.0

0..33

0.6

350

5

1670

1300

1240

2020

GBM1.0-330

860

790

750

1.5

.0.33

1.0

350

5

1740

1450

1260

1870

GBM1.0-400

920

830

780

1.5

0.40

1.0

350

5

1790

1480

1320

1930

GBM1.0-500

960

860

800

1.5

0.50

1.0

350

5

1880

1500

1400

2120

GBM3.0-630

1030

930

880

2.0

0.63

1.0

350

5

1990

1520

1490

2280

GBM1.0-800

1120

970

930

2.0

0.80

1.0

350

5

2090

1560

1600

2480

GBM2.0-330

1180

1070

1050

2.0

0.33

2.0

350

5

1760

1410

1290

1980

GBM2.0-440

1220

1100

1070

2.5

0.40

2.0

350

5

1800

1430

1350

2080

GBM2.0-500

1280

1160

1120

2.5

0.50

2.0

350

5

1860

1460

1440

2200

GBM2.0-630

1320

1200

1140

3.0

0.63

2.0

350

5

1920

1490

1520

2280

GBM2.0-800

1780

1620

1540

4.0

0.80

2.0

350

5

2080

1680

1690

2430

GBM2.0-1000

2020

1810

1670

4.0

1.0

2.0

350

5

2260

1730

1890

2750

GBM3.0-1250

3430

3330

3180

10.0

1.25

3.0

350

6

3080

2670

1950

3130

GBM3.0-1600

3710

3350

3340

10.0

1.60

3.0

350

6

3210

2710

2150

3400

GBM3.0-2000

3760

3620

3450

10.0

2.0

3.0

350

6

3320

3010

2290

3630

4
5
3
2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka